(Tạp chí Du lịch) - Ngày 24/7/2024, tại Hà Nội, Trường Cao đẳng Du lịch Hà Nội phối hợp với các đơn vị liên quan tổ chức tọa đàm “Phát triển nghề đầu bếp hiện tại và tương lai” nhằm lắng nghe, chia sẻ các ý kiến của các chuyên gia, nhà quản lý, các đầu bếp có kinh nghiệm về nghề hiện tại và hướng tới tương lai. Qua đó, tọa đàm là dịp kết nối học hỏi, xây dựng mối quan hệ hợp tác cùng phát triển...